Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành viên mới toan.utc's Avatar
    Thanks
    2

Lớp học dự toán online

em là một sinh viên mới, em đang học DT nên rất muốn tìm thông tin về các chuyên đề về dự toán. em được biết có lớp học dự toán online nhưng em vẫn chưa hiểu lắm về lớp học này, như thời gian, nội dung cũng như điều kiên để tham dự thế nào anh chị có thể cho em biết thêm thông tin về lớp học online được không ạ. em xin cám ơn!

Chiến sỹ thi đua của ngành levinhxd's Avatar
    Thanks
    405
    Lớp học dự toán online là một ý tưởng của các Thành viên nhiệt huyết về việc những người có Kinh nghiệm và giỏi về dự toán sẽ giúp đỡ những người mới làm về dự toán có nhu cầu học hỏi, Hình thức là mọi người trao đổi qua mạng. TUy nhiên hiện nay Lớp học cũng chỉ dừng lại ở mức thăm dò hoặc mọi người nhắn tin cá nhân (PM) cho nhau.
    Bạn là người mới, có thể đọc tất cả các bài viết trong chuyên mục "Lập dự toán công trình" này, có nhiều ebook, file dự toán mẫu hoặc các câu hỏi rất bổ ích cho những người mới!
    Ngoài ra, bạn có thể tự tìm kiếm những bản vẽ đơn giản, tập bóc tách, đồng thời thể hiện trên những phần mềm dự toán để có những kỹ năng cơ bản giúp ích cho việc xin việc sau này!
    Nếu bạn muốn có một khóa học bổ ích, có tặng kèm cả phần mềm dự toán thì hãy đăng ký học ở Công ty GXD, theo mình biết, ở đó các Thầy giáo rất có kinh nghiệm thực tế và tâm huyết!
    Hạnh phúc là sẻ chia www.levinhxd.com

Thành viên mới toan.utc's Avatar
    Thanks
    2

cad 2010

Em cám ơn anh levinhxd. Em cũng đọc khá nhiều những tài liệu và bóc tách được những bản vẽ nhỏ. Nhưng quả thực là học trong sách vở rất khó hiểu và nhàn chán, theo em học online kết hợp với lý thuyết trong sách thì rất tuyệt vời. Được nói chuyện với những người có kinh nghiệm sẽ tốt hơn rất nhiều. Em tim hiểu trên diễn đàn thì em thấy lớp học online có ý tưởng khá lâu rồi, và đó cũng là nguyện vọng của nhiều người. Nên em rất mong các anh có thể đưa nó lên làm một chủ đề của diễn đàn để những người non kém về kiến thức và kinh nghiệm như bọn em có thể giao lưu học hỏi trưởng thành nhanh hơn.

Thành viên BQL Diễn đàn nguyenhuutrinh's Avatar
    Thanks
    1,604
    Trích dẫn Gửi bởi toan.utc Xem bài viết
    Em tim hiểu trên diễn đàn thì em thấy lớp học online có ý tưởng khá lâu rồi, và đó cũng là nguyện vọng của nhiều người.
    Cảm ơn bạn khi đã nghiên cứu kỹ các hoạt động của diễn đàn. Ban quản lý chúng tôi luôn tìm cách đổi mới mình nhằm phục vụ tối đa nhu cầu của các thành viên. Mọi thắc mắc luôn được nghiên cứu và giải đáp trong thời gian sớm nhất.

Các vấn đề về hướng dẫn lập dự toán, bạn có thể trao đổi tại đây. Các thành viên khác sẽ hỗ trợ bạn. Chúc bạn thành công. Thân./.

phamhoanganh
    Kh?ch gh? th?m, ch?a l? th?nh vi
    em muốn học dư toán các anh mở lớp học online đi

Thành viên dự bị
    Thanks
    0
    các anh mở lớp lập dự toan online đi,bọn em ở xa hok có điều kiện đi ra H.Nội để học.

Thành viên dự bị
    Thanks
    0
    theo qđ 957 của bộ xây dựng, trong chi phí quản lý dự án chưa tính đến chi phí bảo hiểm trách nhiệm nghề nghiệp, theo hướng dẫn một số công văn của bộ xây dựng thì chi phí này tính bằng 5 % chi phí theo định mức. Mình đang không hiểu chi phí theo định mức ở đây được hiểu là chi phí nào? có anh chị nào quan tâm đến đề tài này thì trả lời nhanh giúp e với. E cám ơn rất nhiều!

Các Chủ đề tương tự

1. Khóa học họa viên kiến trúc online tặng cho 20 bạn nhân dip ra mắt
    Bởi hoavienkientruc trong diễn đàn Kiến trúc dân dụng
    Trả lời: 0
    Bài cuối: 13-03-2014, 03:33 PM
  2. - Hóa chất tẩy cáu cặn online.
    Bởi gardnerpartner trong diễn đàn Máy, thiết bị cung cấp năng lượng, máy phụ trợ
    Trả lời: 0
    Bài cuối: 27-09-2013, 11:11 AM