Kết quả 1 đến 7 của 7
  1. #1
    ruanzhongjian
    Kh?ch gh? th?m, ch?a l? th?nh vi ruanzhongjian's Avatar

    Xử lý tình huống trong đấu thầu EPC

    Hiện nay chúng tôi đã tiến hành xong việc đóng và mở thầu EPC. Trong quá trình mở thầu đó có 02 nhà thầu bỏ giá thầu vượt giá gói thầu mà Chủ đầu tư phê duyệt.
    1.Vì vậy chúng tôi phải tiến hành như thế nào?
    2.Khi đấu thầu lại thì hai nhà thầu vừa tham gia đó có được tham gia lại nữa không?
    3. Nếu xin chỉ định thầu thì làm như thế nào và xin ai để được chỉ định thầu
      Trả lời kèm trích dẫn

  2. #2
    Thành viên rất nhiệt tình HaThai's Avatar
    Ngày tham gia
    Jan 2008
    Bài viết
    182
    Thanks
    9
    Thanked 83 Times in 24 Posts
    Trích dẫn Gửi bởi ruanzhongjian Xem bài viết
    Hiện nay chúng tôi đã tiến hành xong việc đóng và mở thầu EPC. Trong quá trình mở thầu đó có 02 nhà thầu bỏ giá thầu vượt giá gói thầu mà Chủ đầu tư phê duyệt.
    1.Vì vậy chúng tôi phải tiến hành như thế nào?
    2.Khi đấu thầu lại thì hai nhà thầu vừa tham gia đó có được tham gia lại nữa không?
    3. Nếu xin chỉ định thầu thì làm như thế nào và xin ai để được chỉ định thầu
    Chào bạn.
    Bạn cho tôi hỏi thêm là, Chủ đầu tư duyệt giá gói thầu EPC như thế nào, dựa vào đâu mà lập được dự toán và duyệt dự toán của gói EPC
    Th?i gian c? tr?i, t?nh ng??i c?n m?i......
    Qu? t?ng cu?c s?ng
      Trả lời kèm trích dẫn

  3. #3
    Thành viên BQL Diễn đàn nguyenhuutrinh's Avatar
    Ngày tham gia
    Oct 2008
    Bài viết
    2,007
    Thanks
    1,434
    Thanked 1,886 Times in 637 Posts
    Trích dẫn Gửi bởi ruanzhongjian Xem bài viết
    Hiện nay chúng tôi đã tiến hành xong việc đóng và mở thầu EPC. Trong quá trình mở thầu đó có 02 nhà thầu bỏ giá thầu vượt giá gói thầu mà Chủ đầu tư phê duyệt.
    1.Vì vậy chúng tôi phải tiến hành như thế nào?
    2.Khi đấu thầu lại thì hai nhà thầu vừa tham gia đó có được tham gia lại nữa không?
    3. Nếu xin chỉ định thầu thì làm như thế nào và xin ai để được chỉ định thầu
    Thực ra, điều này đơn giản. Bạn nghiên cứu Điều 70 - NĐ 58 để có câu trả lời. Chúc bạn thành công!

      Trả lời kèm trích dẫn

  4. #4
    Chi?n s? thi ?ua c?a ngnh minhtuong's Avatar
    Ngày tham gia
    Aug 2007
    Bài viết
    1,537
    Thanks
    0
    Thanked 61 Times in 47 Posts
    Trích dẫn Gửi bởi ruanzhongjian Xem bài viết
    Hiện nay chúng tôi đã tiến hành xong việc đóng và mở thầu EPC. Trong quá trình mở thầu đó có 02 nhà thầu bỏ giá thầu vượt giá gói thầu mà Chủ đầu tư phê duyệt.
    1.Vì vậy chúng tôi phải tiến hành như thế nào?
    2.Khi đấu thầu lại thì hai nhà thầu vừa tham gia đó có được tham gia lại nữa không?
    3. Nếu xin chỉ định thầu thì làm như thế nào và xin ai để được chỉ định thầu
    Bạn nên nói rõ và chính xác về cụm từ "có 02 nhà thầu bỏ giá thầu vượt giá gói thầu mà Chủ đầu tư phê duyệt".
    Knowing is not enough, we must apply. Willing is not enough, we must do.
      Trả lời kèm trích dẫn

  5. #5
    Thành viên mới Huy Tuyen's Avatar
    Ngày tham gia
    Aug 2007
    Bài viết
    17
    Thanks
    0
    Thanked 5 Times in 3 Posts
    Bạn Minhtuong có thể cho mình tham khảo hồ sơ mời thầu EPC được không. Bọn mình đang lập HSMT gói thầu EPC nhưng thấy bí quá. Nếu được up lên nhé. Xin cám ơn
      Trả lời kèm trích dẫn

  6. #6
    huỳnh ái nghĩa
    Kh?ch gh? th?m, ch?a l? th?nh vi huỳnh ái nghĩa's Avatar
    minh cung dang lam ho so moi thau EPC nhung dang rat lung tung ban nao co the giup minh voi nhe
      Trả lời kèm trích dẫn

  7. #7
    huỳnh ái nghĩa
    Kh?ch gh? th?m, ch?a l? th?nh vi huỳnh ái nghĩa's Avatar
    chào bạn MINH TUONG banj co the cho minh tham khảo HSMT EPC được ko nếu đc gui vao địa chi mail minh với nhé ainghia31@yahoo.com. Cảm ơn nhiều
      Trả lời kèm trích dẫn

Quyền viết bài

  • Bạn không thể đăng chủ đề mới
  • Bạn không thể gửi trả lời
  • Bạn không thể gửi đính kèm
  • Bạn không thể sửa bài
  •  

© Cty Giá xây dựng - GP của Cục Báo chí - Bộ TT&TT số 323/GP-CBC ngày 11/07/2008.
Người chịu trách nhiệm chính: Ths. Nguyễn Thế Anh.
Ghi rõ nguồn khi phát hành thông tin, tài liệu từ giaxaydung.vn
Powered by vBulletin| Copyright © 2000-2009 Jelsoft Enterprises Limited.

Địa chỉ: Toà nhà số 2A/55, Nguyễn Ngọc Nại, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: 04.3 5682482, Fax: 04.3 5682483
Email: theanh@giaxaydung.com
Theo giờ GMT +8. Bây giờ là 03:41 PM.