Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành viên mới
    Thanks
    0

Xin tiêu chuẩn thi công và nghiệm thu ngành điện ( Đường dây, trạm biến áp, điện chiếu sáng)

Em vốn là dân giao thông nhưng hiện tại công việc đòi hỏi phải làm Hồ sơ đề xuất ( HSDT) cả về xây dựng dân dụng, điện và điện chiếu sáng. Các bác và các bạn ai có làm thì giúp em với. Em xin cảm ơn!
    Nội dung này em đã hỏi từ lâu rồi. Hiện tại em đã sưu tập kha khá tài liệu phục vụ cho công việc này rồi. Xin cảm ơn các đồng nghiệp nhiều.
    Sửa lần cuối bởi Tamsla; 27-11-2008 lúc 03:18 PM. Lý do: bổ sung nội dung

Thành viên mới
    Thanks
    0
    Theo mình biết hình như có quy phạm thi công các công trình điện

Thành viên dự bị
    Thanks
    0
    Xin chào các bạn! mình đang cần các tiêu chuẩn về thi công nghiệm thu điện trong xây dựng( nhà trung cư, nhà xưởng, văn phòng) các bạn ai có cho minh xin với nhé. Xin cảm ơn
    Đ/c khuyennv@yahoo.com

Thành viên dự bị
    Thanks
    0
    Ngành Điện cũng có rất nhiều tiêu chuẩn như bên ngành xây dựng vậy bạn ah.. Bạn hãy cho biết chính xác là tiêu chuẩn nào nữa.

phamquocviet13
    Kh?ch gh? th?m, ch?a l? th?nh vi

chào các ban tren diên dàn

có bạn nào có TC nghiệm thu công việc xây dựng về điện chiếu sáng, mạng điện thoại , mạng Internet ko cho mình xin nhé toi can gấp toi nay tôi lam voi nhe. Cam on nhiều
    Sửa lần cuối bởi phamquocviet13; 21-12-2009 lúc 07:37 PM.

Thành viên dự bị
    Thanks
    0
    chào các bạn minh la dan thi côngng ngành điện ban nào có các tieu chuân ve nghiệm thu lắp đặt trạm biến áp, đường dây dẫn điện,hệ điện chieu sáng và lắp đặt thiết bị điện cho minh xin
    địa chỉ email:levanvuida9@yahoo.com

Thành viên dự bị
    Thanks
    0
    Chào các anh chuyen ngang điện hiện e đang có công trinh thi công hệ thống điện trên nền đất yếu (đường dây điện tren không 22kv, trạm biến áp, hệ thống cáp ngầm ha thế) mà e lại chưa có kinh nghiệm.Các bác nào đã thi công các hệ thống điện như trên thì cho e xin quy trình kỹ thuật thi công hệ thống noi trên. E cảm ơn các bác nhiều.
    Đ/C: levanvuida9@yahoo.com

Thành viên dự bị
    Thanks
    0
    chào các bạn! mình là giám sát thi công công trình, nhưng mới vô nghề chưa có kinh nghiệm gì mấy. mình xin các bạn, các anh chị nào có tài liệu gì cho minh xin tham khảo với. Thật sự mới vô nghề còn bở ngỡ lắm. ĐC mail của minh nè. hoquocdamxn_tvtk@yahoo.co.vn xin chân thành cảm ơn sự giúp đở của mọi người!

Thành viên dự bị
    Thanks
    0
    Chào các anh chuyen ngang điện hiện e đang có công trinh thi công hệ thống điện trên nền đất yếu (đường dây điện tren không 22kv, trạm biến áp, hệ thống cáp ngầm ha thế) mà e lại chưa có kinh nghiệm.Các bác nào đã thi công các hệ thống điện như trên thì cho e xin quy trình kỹ thuật thi công hệ thống noi trên. E cảm ơn các bác nhiều.Xin chào các bạn! mình đang cần các tiêu chuẩn về thi công nghiệm thu điện trong xây dựng( nhà trung cư, nhà xưởng, văn phòng) các bạn ai có cho minh xin với nhé. Em vốn là dân giao thông nhưng hiện tại công việc đòi hỏi phải làm Hồ sơ đề xuất ( HSDT) cả về xây dựng dân dụng, điện và điện chiếu sáng. Các bác và các bạn ai có làm thì giúp em với. Em xin cảm ơn!
    Nội dung này em đã hỏi từ lâu rồi. Hiện tại em đã sưu tập kha khá tài liệu phục vụ cho công việc này rồi. Xin cảm ơn các đồng nghiệp nhiều.

Thành viên dự bị
    Thanks
    0
    Em cũng vậy nhưng hiện tại công việc đòi hỏi phải làm Hồ sơ đề xuất ( HSDT) cả về xây dựng dân dụng, điện và điện chiếu sáng. Các bác và các bạn ai có làm thì giúp em với. Em xin cảm ơn!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chiều cao đổ bê tông tối đa là bao nhiêu là hợp lý đúng quy trình tiêu chuẩn ?
    Bởi cuteott trong diễn đàn Nghiệm thu công trình xây dựng
    Trả lời: 2
    Bài cuối: 03-06-2013, 04:00 PM
  2. Tiêu chuẩn thiết kế chiếu sáng phòng học
    Bởi trancongloi trong diễn đàn Điện và chống sét
    Trả lời: 7
    Bài cuối: 17-10-2012, 03:51 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài cuối: 16-08-2012, 10:35 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài cuối: 13-08-2010, 09:37 AM
  5. Trả lời: 0