Kết quả 1 đến 3 của 3
  1. #1
    Thành viên mới phuctam's Avatar
    Ngày tham gia
    Oct 2007
    Bài viết
    8
    Thanks
    0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    Chi phí trực tiếp khác

    Mình đang làm công trình lúc lập hồ sơ là năm 2010 lúc đó chi phí trực tiếp khác là 1.5% (theo thông tư 05/2007?) nhưng đến tháng 5 năm 2011 thi có thông tư 04/2010 hệ số chi phí trực tiếp khác là 2.5%, công trình của mình đến tháng 12/2011 thì bàn giao. Cho hỏi mình có đựoc điều chỉnh chi phí trực tiếp khác từ 1.5% thành 2.5% không, Cám ơn
      Trả lời kèm trích dẫn

  2. #2
    Thành viên rất nhiệt tình HUNG-THINH's Avatar
    Ngày tham gia
    Oct 2009
    Bài viết
    156
    Thanks
    82
    Thanked 86 Times in 53 Posts
    Cái này bạn nên xem Điều 34 Nghị định 112/2009/NĐ-CP là rõ thôi.
      Trả lời kèm trích dẫn

  3. #3
    Thành viên rất tích cực tran dinh giang's Avatar
    Ngày tham gia
    Apr 2009
    Bài viết
    144
    Thanks
    5
    Thanked 78 Times in 27 Posts
    Câu hỏi của bạn có trên trang web trả l của Bộ Xây dựng. B tham khảo thêm:
    Bạn tham khảo câu hỏi của bạn Đinh Hoàng Long tại hòm thư hlong171077@gmail.com.
    Theo đó không được điều chỉnh.
    ___________________________________________
    Tr?n ??nh Giang, th?nh ph? Kon Tum, t?nh Kon Tum
      Trả lời kèm trích dẫn

Quyền viết bài

  • Bạn không thể đăng chủ đề mới
  • Bạn không thể gửi trả lời
  • Bạn không thể gửi đính kèm
  • Bạn không thể sửa bài
  •  

© Cty Giá xây dựng - GP của Cục Báo chí - Bộ TT&TT số 323/GP-CBC ngày 11/07/2008.
Người chịu trách nhiệm chính: Ths. Nguyễn Thế Anh.
Ghi rõ nguồn khi phát hành thông tin, tài liệu từ giaxaydung.vn
Powered by vBulletin| Copyright © 2000-2009 Jelsoft Enterprises Limited.

Địa chỉ: Toà nhà số 2A/55, Nguyễn Ngọc Nại, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: 04.3 5682482, Fax: 04.3 5682483
Email: theanh@giaxaydung.com
Theo giờ GMT +8. Bây giờ là 10:22 PM.